sau khi nữ cải nam trang tôi cầm kịch bản nam chính

  • Reads 221,942
  • Votes 30,230
  • Parts 123

Ongoing, First published Jun 17, 2021

Bạn đang xem: sau khi nữ cải nam trang tôi cầm kịch bản nam chính

Table of contents

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Thu, Jun 17, 2021

  • Chương 9 Couple ly kỳ is real!

    Thu, Jun 17, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 21 Vừa dữ vừa phải ngoan ngoãn

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 22 Yêu sớm (đã fix)

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 23 Kẹo sữa dâu tây

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 26 Độ tự do thoải mái hạn chế 1

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 28 Em gái thúi (Thêm chương)

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 31 : Đối chọi gay gắt

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 32 : Đừng tiến công nữa

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 33 : Không thể lãng phí

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 34 : Muốn mặt mũi trời

    Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 35 : Trà nhan duyệt sắc

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 37 : Chở ko nổi

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 39 : Lộc ca của cậu

    Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Fri, Jun 18, 2021

  • Chương 48 Hoa nhài ngọt thanh

    Mon, Jul 5, 2021

  • Tue, Jul 6, 2021

  • Sat, Jul 10, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Mon, Jul 12, 2021

  • Chương 54 Tự lần phiền toái

    Thu, Jul 15, 2021

  • Thu, Jul 15, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

  • Wed, Jul 21, 2021

    Xem thêm: tiễn đi kẻ thứ ba

  • Chương 58 Chuồn chuồn điểm nước

    Fri, Jul 23, 2021

  • Sun, Jul 25, 2021

  • Mon, Jul 26, 2021

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Sun, Aug 1, 2021

  • Fri, Aug 6, 2021

  • Fri, Aug 6, 2021

  • Mon, Aug 9, 2021

  • Thu, Aug 12, 2021

  • Sun, Oct 3, 2021

  • Tue, Aug 17, 2021

  • Wed, Aug 18, 2021

  • Fri, Aug đôi mươi, 2021

  • Sun, Aug 22, 2021

  • Thu, Aug 26, 2021

  • Wed, Sep 1, 2021

  • Chương 74: Có chăng đơn thuần bạn?

    Mon, Sep 6, 2021

  • Thu, Sep 9, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Mon, Sep 13, 2021

  • Chương 78 Tiếng sấm mơ hồ Tue, Sep 14, 2021
  • Mon, Sep đôi mươi, 2021

  • Fri, Sep 24, 2021

  • Tue, Sep 28, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Mon, Oct 4, 2021

  • Tue, Oct 5, 2021

  • Fri, Oct 8, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 89 Quân đoàn phản tướng

    Wed, Oct 13, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Thu, Oct 28, 2021

  • Fri, Oct 29, 2021

  • Thu, Nov 4, 2021

  • Thu, Nov 11, 2021

  • Chương 95 Anh đem tin cậy không?

    Mon, Nov 15, 2021

  • Tue, Nov 16, 2021

  • Tue, Nov 23, 2021

  • Wed, Nov 24, 2021

  • Chương 99 Người đẹp mắt và quái quỷ vật

    Sat, Dec 4, 2021

  • Mon, Dec 6, 2021

  • Mon, Dec 13, 2021

  • Chương 102 Người vô lòng

    Wed, Dec 15, 2021

  • Sun, Dec 26, 2021

  • Thu, Dec 30, 2021

  • Chương 105 Một mái ấm thân phụ người

    Tue, Feb 22, 2022

  • Sun, Feb 27, 2022

  • Wed, Apr 13, 2022

  • Sun, Apr 17, 2022

  • Sun, Apr 24, 2022

  • Chương 110 Yên tĩnh như gà

    Wed, May 18, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Chương 113 Trước kỳ đua thân thiện kỳ

    Mon, Jun đôi mươi, 2022

  • Sat, Jul 30, 2022

  • Chương 115 Cậy sủng sinh kiêu

    Thu, Aug 18, 2022

  • Tue, Aug 23, 2022

  • Tue, Sep đôi mươi, 2022

  • Chương 118 "Phấn dâu tây"

    Sat, Apr 8, 2023

  • Sun, Apr 9, 2023

  • Wed, Apr 19, 2023

    Xem thêm: cố nam thành thời thanh vãn

  • Mon, May 8, 2023

  • Thu, Jun 15, 2023

Tác giả: Biệt Hàn
    
    Thể loại: Xuyên Không, Truyện Nữ Cường, Ngôn Tình, Truyện Sủng, Hài Hước, Nữ 
    
    Edit : Trúc Dạ Ngọc kể từ chương 40 trở đi
    
    Editor chỉ đăng độc nhất bên trên wattpad ngalin6, những trang không giống đều đăng lậu
    Trạng thái: Đang ra
    Truyện này bản thân khá là quí phái đẹp chủ yếu nên đưa ra quyết định đăng tải trên đây với mục tiêu đáp ứng phiên bản thân thiện là chủ yếu, với bao nhiêu chap không được edit tôi cũng tự động edit nhằm bản thân phát âm. Truyện trọn vẹn được đăng với mục tiêu phi thương nghiệp.
    
    Đường Lê xuyên vào trong 1 cuốn sách trở thành một phái nam phụ pháo hôi- phái đẹp cải phái nam trang.
    
    Trong sách, phái nam chủ yếu trong tương lai tuy rằng là 1 người uy phong 1 cõi của TP. Hồ Chí Minh A, quyền thế ngập trời thương nghiệp kỳ tài, tuy nhiên thời điểm hôm nay lại vẫn là 1 tè phái nam tử xứng đáng thương gia đạo bựa hàn, ko được mến thương.
    
    Bởi vì như thế thời trẻ em thiếu hụt thốn tình thương, nhận không còn góc nhìn rét mướt nhạt nhẽo của người xem xung xung quanh, thời điểm hiện nay mới nhất chăm sóc trở thành tính cơ hội rét mướt nhạt nhẽo câu chấp của trong tương lai, suýt nữa hắc hóa.
    
    Vì thay cho thay đổi kết viên trở nên pháo hôi, Đường Lê ko thể ko trói lăm le với cùng 1 hệ thống
    【 dụng cụ người 】.
    
    Một mặt mũi lặng yên nâng lên phỏng niềm hạnh phúc của phái nam chủ yếu, một phía gia hạn thiết lập nhân cơ hội vốn liếng dĩ của vai ác, ko thể bay vai.
    
    Nam chủ yếu sinh bệnh phát triển bức, cô lạnh nhạt, sau thời điểm tan học tập ngay tắp lự dầm mưa trả dung dịch √
    
    Nam chủ yếu bắt gặp chuyện điếm nhục, cô châm chọc mai mỉa, sau sườn lưng trọng quyền xuất kích√
    
    Nam công ty bị người vu oan giáng họa hãm sợ hãi, tứ cố vô thân thiện, cô thêm thắt mắm thêm thắt muối hạt, kết thúc việc thì thuế tập luyện hội chứng cứ, thực hiện rõ rệt chân tướng√
    
    Ổn lăm le ngồi ở địa điểm "Người đàn ông" sau sườn lưng phái nam chính

#52nữcường