tái hôn đam mỹ

  • Reads 1,002,426
  • Votes 46,236
  • Parts 122

Complete, First published Aug 03, 2022

Bạn đang xem: tái hôn đam mỹ

Table of contents

  • Thu, Jan 5, 2023

  • Thu, Jan 5, 2023

  • Thu, Jan 5, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Fri, Jan 6, 2023

  • Sat, Jan 7, 2023

  • Sat, Jan 7, 2023

  • Sun, Jan 8, 2023

  • Sun, Jan 8, 2023

  • Mon, Jan 9, 2023

  • Mon, Jan 9, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Tue, Jan 10, 2023

  • Chương 13: Tự trượt óc vượt lên trên nhiều

    Wed, Jan 11, 2023

  • Wed, Jan 11, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Thu, Jan 12, 2023

  • Fri, Jan 13, 2023

  • Fri, Jan 13, 2023

  • Sat, Jan 14, 2023

  • Sat, Jan 14, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 23: Tan chảy nhập ko vui

    Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 30: Dạo nghịch tặc ngoài thành phố 1

    Sun, Jan 15, 2023

  • Chương 31: Dạo nghịch tặc ngoài thành phố 2

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 32: Dạo nghịch tặc ngoài thành phố 3

    Mon, Jan 16, 2023

  • Chương 33: Dạo nghịch tặc ngoài thành phố 4

    Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 36: Tôi là phụ thân của thằng bé bỏng 1

    Wed, Jan 18, 2023

  • Chương 37: Tôi là phụ thân của thằng bé bỏng 2

    Thu, Jan 19, 2023

  • Thu, Jan 19, 2023

  • Fri, Jan trăng tròn, 2023

  • Fri, Jan trăng tròn, 2023

  • Thu, Jan 26, 2023

  • Chương 42: Một mái ấm phụ thân người 1

    Thu, Jan 26, 2023

  • Chương 43: Một mái ấm phụ thân người 2

    Fri, Jan 27, 2023

  • Chương 44: Một mái ấm phụ thân người 3

    Fri, Jan 27, 2023

  • Chương 45: Một mái ấm phụ thân người 4

    Sat, Jan 28, 2023

  • Chương 46: Một mái ấm phụ thân người 5

    Sat, Jan 28, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Sun, Jan 29, 2023

  • Mon, Jan 30, 2023

  • Mon, Jan 30, 2023

  • Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 52: Trở lại Thủ đô 1

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 53: Trở lại Thủ đô 2

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 54: Trở lại Thủ đô 3

    Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 55: Trở lại Thủ đô 4

    Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 56: Hai người nằm trong chống 1

    Thu, Feb 2, 2023

  • Chương 57: Hai người nằm trong chống 2

    Fri, Feb 3, 2023

  • Chương 58: Hai người nằm trong chống 3

    Fri, Feb 3, 2023

    Xem thêm: oan gia ngõ hẹp truyện

  • Chương 59: Hai người nằm trong chống 4

    Sun, Feb 5, 2023

  • Chương 60: Hai người nằm trong chống 5

    Sun, Feb 5, 2023

  • Mon, Feb 6, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Wed, Feb 8, 2023

  • Thu, Feb 9, 2023

  • Fri, Feb 10, 2023

  • Mon, Feb 13, 2023

  • Mon, Feb 13, 2023

  • Chương 68: Tiếp tục thơm môi

    Tue, Feb 14, 2023

  • Wed, Feb 15, 2023

  • Thu, Feb 16, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Chương 72: Hâm giá tình yêu 1

    Sat, Feb 18, 2023

  • Chương 73: Hâm giá tình yêu 2

    Sat, Feb 25, 2023

  • Sun, Feb 26, 2023

  • Chương 75: Tre xấu xí nẩy măng tốt

    Mon, Feb 27, 2023

  • Tue, Feb 28, 2023

  • Chương 77: Chơi mánh khóe

    Wed, Mar 1, 2023

  • Thu, Mar 2, 2023

  • Fri, Mar 3, 2023

  • Sat, Mar 4, 2023

  • Chương 81: "Dụ gạ gẫm con trẻ con"

    Mon, Mar 6, 2023

  • Chương 82: Con rất có thể ngóng An An rộng lớn lên!

    Wed, Mar 8, 2023

  • Fri, Mar 10, 2023

  • Mon, Mar 13, 2023

  • Mon, Mar 13, 2023

  • Chương 86: Ánh trăng tối ni thiệt đẹp

    Wed, Mar 15, 2023

  • Fri, Mar 17, 2023

  • Tue, Mar 21, 2023

  • Sat, Mar 25, 2023

  • Sun, Mar 26, 2023

  • Mon, Mar 27, 2023

  • Mon, Mar 27, 2023

  • [Cặp Phụ] Chương 1: nguyên nhân

    Thu, Mar 30, 2023

  • [CP] Chương 2: Ngoài ý mong muốn 1

    Sat, Apr 1, 2023

  • [CP] Chương 3: Ngoài ý mong muốn 2

    Fri, Apr 7, 2023

  • [CP] Chương 4: Phản ứng thái quá

    Sat, Apr 8, 2023

  • [CP] Chương 5: Chúng tao kết duyên đi

    Mon, Apr 10, 2023

  • [CP] Chương 6: Lâm - thao diễn viên - Tiêu online

    Wed, Apr 12, 2023

  • Sat, Apr 15, 2023

  • Fri, Apr 21, 2023

  • Fri, Apr 21, 2023

  • Mon, Apr 24, 2023

  • Mon, Apr 24, 2023

  • Wed, Apr 26, 2023

  • Wed, Apr 26, 2023

  • Fri, Apr 28, 2023

  • Fri, Apr 28, 2023

  • Tue, May 2, 2023

  • Tue, May 2, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Thu, May 4, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Tue, May 9, 2023

  • Fri, May 12, 2023

  • Fri, May 12, 2023

  • Wed, Jun 28, 2023

  • Phiên nước ngoài 2: Sinh em bé

    Wed, Jun 28, 2023

  • Wed, Jun 28, 2023

  • Wed, Jun 28, 2023

  • Wed, Jun 28, 2023

    Xem thêm: đuổi tình yêu đi

  • Phiên nước ngoài 6: Hoàn toàn văn

    Wed, Jun 28, 2023

🔸Tên giờ Trung: [ABO] 再婚
    
    🔸Tác giả: Tiêu Thử Ngân Nhĩ Thang
    
    🔸Editor: Bánh cá nhỏ
    
    🔸Tình trạng bạn dạng gốc: vẫn trả thành
    
    🔸Tình trạng edit: vẫn trả (5/1/2023 - 28/6/2023)
    
    🔸Số chương: 
           Phần 1: "Tái hôn" - Hàn Tử Việt x Thẩm Thư: 92 chương 
    
           Phần 2: "Thử thách thơm nhân" - Lâm Tiêu x Phương Nghiên: 23 chương 
    
           Phần 3: Ngoại truyện - 6 chương
    
    📌Đây là bạn dạng edit phi lợi tức đầu tư và không được sự đồng ý của người sáng tác, mừng rỡ lòng ko lấy thoát ra khỏi trên đây. 
    
    Truyện chỉ được đăng lên ở wattpad Bánh cá nhỏ, chúng ta thương tui thì mừng rỡ lòng ko phát âm ở trong phần không giống và phát âm ở trong nhà chủ yếu công ty edit nha. Cảm ơn đặc biệt nhiều!💋

#7đammỹ