thần dấm đệ nhất vũ trụ

  • Reads 234,163
  • Votes 16,814
  • Parts 62

Ongoing, First published Mar 29, 2021

Bạn đang xem: thần dấm đệ nhất vũ trụ

Table of contents

  • Mon, Mar 29, 2021

  • Sat, Apr 3, 2021

  • Mon, Apr 5, 2021

  • Fri, Apr 9, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Thu, Apr 15, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Fri, Apr 23, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Sun, May 2, 2021

  • Mon, May 24, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Thu, Jun 3, 2021

  • Sat, Jun 12, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Mon, Jun 14, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jun 27, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

  • Sun, Jul 11, 2021

    Xem thêm: truyện ngôn tình điền văn

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Fri, Aug trăng tròn, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Sat, Aug 21, 2021

  • Tue, Oct 26, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Sun, Oct 31, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 21, 2021

  • Sun, Nov 28, 2021

  • Sun, Dec 12, 2021

  • Tue, Jan 18, 2022

  • Thu, Apr 7, 2022

  • Sat, Aug 13, 2022

  • Sun, Aug 14, 2022

  • Mon, Nov 7, 2022

  • Tue, Nov 8, 2022

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 24, 2023

  • Wed, Jan 25, 2023

  • Tue, Feb 7, 2023

  • Fri, Feb 17, 2023

  • Sat, Feb 18, 2023

  • Sun, Feb 26, 2023

  • Fri, Apr 7, 2023

  • Sun, May 7, 2023

  • Mon, Aug 7, 2023

    Xem thêm: đấu phá thương khung manga

  • Tue, Dec 26, 2023

  • Tue, Dec 26, 2023

Tác giả: Diệp Sáp
    Thể loại: thương yêu thâm thúy, oan gia ngõ hẹp, giới vui chơi giải trí, ngọt văn
    
    Giới thiệu:
    Mọi người nhập buôn vui chơi giải trí người nào cũng biết Tiêu Phong Du là kẻ sáng sủa, sung sướng, yêu thương đời, chẳng màng cái gì.
    MC buổi phỏng vấn ngoài cộng đồng tiếp tục hỏi: "Có điều gì khiến cho cô bực bản thân không?"
    Tiêu Phong Du lo ngại ngùng đáp: "Tôi nhập nghề ngỗng tiếp tục 10 năm rồi, sở hữu sóng gió máy nào là tuy nhiên tôi ko trải qua chuyện chứ?"
    MC đang được lăm le biểu dương cô là kẻ túa phanh và sở hữu nắm rõ thì đột nhiên nụ cười cợt bên trên môi cô vụt tắt.
    Mé ngoài ngôi trường xoay, hình họa hậu Hà Vân Hàm đang được cúi đầu nói chuyện với cô ca sĩ con trẻ nào là bại liệt.
    Cùng khi bại liệt camera trở lại với Tiêu Phong Du.
    Tiêu Phong Du thư thả nhạt nhẽo bảo: "Thật nài lỗi, tôi đang được bực bản thân."
    MC:.......
    Quần bọn chúng đang được xem:......

#1oangiangõhẹp