tiểu thuyết cô vợ ngọt ngào có chút bất lương

  • Reads 492,004
  • Votes 9,424
  • Parts 142

Complete, First published Jan 14, 2020

Bạn đang xem: tiểu thuyết cô vợ ngọt ngào có chút bất lương

Table of contents

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Mon, Apr trăng tròn, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

    Xem thêm: truyện tình yêu thầm kín

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Fri, May 22, 2020

  • Sat, May 30, 2020

  • Sat, May 30, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Sat, Jun 6, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Fri, Jun 12, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Thu, Jun 25, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Fri, Jun 26, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sun, Jun 28, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sun, Jul 5, 2020

  • Sat, Jul 11, 2020

  • Sat, Jul 11, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Fri, Jul 17, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • ✓Chương 2455 - 2466: Phiên nước ngoài Kỷ Tu Nhiễm

    Thu, Jul 30, 2020

  • ✓Chương 2467 - 2477: Phiên nước ngoài Nhiếp Vô Danh

    Mon, Jan 2, 2023

  • ✓Chương 2478-2488: Phiên nước ngoài Nhiếp Vô Danh

    Mon, Jan 2, 2023

    Xem thêm: đồ mi không tranh xuân

  • ✓Chương 2489: Khúc nhạc dạo bước - Cuộc sánh đấu vô sỉ (Hoàn)

    Thu, Jul 30, 2020

Tác giả: Quẫn Quẫn Hữu Yêu
    Thể loại: Ngôn Tình, Trọng Sinh, Sủng
    
    "Khẩu vị của những người này rốt cuộc rời khỏi sao a! Thế này cũng hạ mồm được?"
    
    Sau Khi cô tỉnh dậy, nhìn nhập vào gương thấy mặt mũi bản thân make up như quỷ, xúc cảm chỉ nhìn thêm 1 giây cũng lỗi hai con mắt.
    
    Trước Khi trọng sinh, Cố Việt Trạch đó là người nhưng mà cô người sử dụng cả tấm lòng nhằm yêu thương tuy nhiên sau này cũng là kẻ nhưng mà cô hận thấu xương.
    
    Đời trước cô đó là loại phụ phái nữ óc tàn nên mới nhất không thích lấy một ông xã tuyệt sắc, lại bị song tra nam giới tiện phái nữ hãm e, bị bạn tri kỷ nhất tẩy óc, kết viên sau cùng đó là bị người người xa vời lánh kéo đến tử vong.
    
    Đời này khoác cho những ngươi trâu trườn rắn rết trăm phương ngàn nối tiếp, ham muốn cô ly hít, nhượng bộ chuồn địa điểm phu nhân hả? Ngượng ngùng quá, chỉ số mưu trí của phiên bản tè thư tiếp tục online rồi nhé~
    
    P..S: Đây là truyện bản thân Re-up. Các chương với lưu lại tích (✓) là chương tôi đã beta, còn những chương cơ thì không nên hiểu tiếp tục thấy sạn, chúng ta cảm thông bản thân ko nên editor truyện này.

#1ảotưởng