truyện cô ấy xinh đẹp như vậy

  • Reads 555,997
  • Votes đôi mươi,908
  • Parts 98

Complete, First published Mar 14, 2020

Bạn đang xem: truyện cô ấy xinh đẹp như vậy

Table of contents

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Sun, Mar 15, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Tue, Mar 17, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Fri, Mar đôi mươi, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Wed, Mar 25, 2020

  • Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 11: Ngôi sao và mặt mày trời

    Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 12: cũng có thể gạ đàn bà hoặc không?

    Sun, Mar 29, 2020

  • Chương 13: Không nhằm ý cho tới cậu

    Mon, Mar 30, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sat, Apr 4, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 19: Đồng ý hoặc không?

    Tue, Apr 7, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Chương 23: Chỉ ham muốn nằm trong cậu

    Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Chương 27: Tớ thưa tớ mến cậu

    Thu, Apr 16, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Chương 32: Càng thêm thắt nhằm ý

    Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Thu, Apr 30, 2020

  • Fri, May 1, 2020

  • Chương 43: Con ngựa hoang

    Sun, May 3, 2020

  • Sat, May 2, 2020

  • Tue, May 5, 2020

  • Thu, May 7, 2020

  • Chương 46: Công chúa say giấc

    Sat, May 9, 2020

  • Mon, May 11, 2020

    Xem thêm: bắc kinh nào đẹp bằng em truyenfull

  • Tue, May 12, 2020

  • Fri, May 15, 2020

  • Sun, May 17, 2020

  • Tue, May 19, 2020

  • Chương 52: Không phân chia tay

    Sat, May 23, 2020

  • Wed, May 27, 2020

  • Fri, May 29, 2020

  • Chương 55: Tình yêu thương chất lượng tốt đẹp tuyệt vời nhất của tôi

    Tue, Jun 2, 2020

  • Fri, Jun 5, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Tue, Jun 16, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sat, Jun 27, 2020

  • Sun, Jun 28, 2020

  • Chương 62: Không gặp gỡ ko về

    Mon, Jun 29, 2020

  • Tue, Jun 30, 2020

  • Thu, Jul 2, 2020

  • Sat, Jul 4, 2020

  • Mon, Jul 6, 2020

  • Chương 67: Châm hay là không châm.

    Tue, Jul 7, 2020

  • Wed, Jul 8, 2020

  • Fri, Jul 10, 2020

  • Chương 70: Tôi một vừa hai phải đoàn viên rồi.

    Sun, Jul 12, 2020

  • Tue, Jul 14, 2020

  • Thu, Jul 16, 2020

  • Sat, Jul 18, 2020

  • Sun, Jul 26, 2020

  • Mon, Jul 27, 2020

  • Chương 76: Dứt ko xong

    Tue, Jul 28, 2020

  • Wed, Jul 29, 2020

  • Thu, Jul 30, 2020

  • Sat, Aug 1, 2020

  • Chương 80: Một viên đường

    Sat, Aug 1, 2020

  • Mon, Aug 3, 2020

  • Wed, Aug 5, 2020

  • Thu, Aug 6, 2020

  • Chương 84: Mèo nhỏ Tiểu Trầm

    Sat, Aug 8, 2020

  • Mon, Aug 10, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Chương 88: 13 cành hoa hồng

    Mon, Aug 17, 2020

  • Tue, Aug 18, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Thu, Aug đôi mươi, 2020

  • Sun, Aug 23, 2020

  • Tue, Aug 25, 2020

  • Chương 94: Ánh sáng sủa nhu hòa

    Thu, Aug 27, 2020

  • Fri, Aug 28, 2020

    Xem thêm: khi omega xuyên đến thế giới hiện thực

  • Chương 96: Vây trở thành ( Hoàn chủ yếu văn)

    Fri, Aug 28, 2020

[ EDIT ]
    Truyện của người sáng tác : Lan Chức
    ( Tên Hán-Việt: Nàng vì vậy như vậy mĩ) 
    96 chương + 12 phiên nước ngoài.
    Edit #Salim
    Beta #Kumoe
    Lạnh lùng học tập thần X Yêu tinh anh học tập tra hoa khôi giảng đường
    "Trước Lúc mến cậu
    Tôi ko nên người điên cuồng
    Sau Lúc mến em
    Anh trước đó chưa từng sở hữu lý trí"
    __by Cố Tinh Trầm __
    quý khách hàng học tập Bát Trung review Cố Tinh Trầm: vóc dáng thon dài,domain authority Trắng, lạnh lẽo lùng nằm trong nhút nhát, toàn bộ cơ thể phong thái trí thức, là học tập bá nhập học tập bá, học viên tía chất lượng tốt nhập học viên tía chất lượng tốt.
    -Hứa Anh lặng lẽ trợn Trắng mắt:Đồ lừa đảo!!
    quý khách hàng học tập Bát Trung review Hứa Anh: người mẫu, eo thon, đôi mắt đồ sộ, căn nhà sở hữu chi phí, đơn thuần kết quả kém cỏi cho tới ko nỡ nhìn phụ thân u, là hoa khôi giảng lối nhập hoa khôi giảng lối, thiếu thốn phái đẹp bất hảo nhập thiếu thốn phái đẹp bất hảo.
    -Cố Tinh Trầm tương đối khí mỉm cười:Bé ngoan!
    Sau Lúc Hứa Anh học tập đoạn tiết nhị nghe được review của Cố Tinh Trầm, ngay lập tức đem sách vở và giấy tờ của cậu... xé!!
    .... 
    - Lời cuối sách -
    Sau này lớn mạnh, Hứa Anh mến nhất là ôm siết lấy tay ck, căn vặn anh sở hữu yêu thương cô ko, yêu thương nhiều thế này, sở hữu nên hay là không yêu thương nhất.
    Cố Tinh Trầm tay cặp dung dịch lá tâm lý phút chốc, nói:" Nói yêu thương em ko vì chưng thưa hận, hận ko thế đem em nhen nhóm trở thành dung dịch lá hít nhập phổi, hoặc là bóp nhừ rồi ăn, người nào cũng ko thể lấy em cút."
    Hứa Anh ngại đến mức độ vứt chạy, mắng đồ sộ đổi mới thái.
    Ban tối cô mới nhất lặng lẽ cho tới mặt mày anh:" Tốt nhất em tiếp tục là một trong viên kẹo lối, ngậm ở vị giác anh, ngấm nhập ngực anh, lắng đọng ở đầu trái khoáy tim."
    " Tôi của niên thiếu thốn, sở hữu lạnh lẽo nhất tầm dáng, cũng có thể có ôn nhu nhất tình thương."
    -------------
    Follow page:"Nhà sở hữu nhị con cái mèo" Trên Facebook

#285hiendai